K.R.S.S FOREVER
K.R.S.S FOREVER
K.R.S.S FOREVER
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

K.R.S.S FOREVER

Hãy chung tay xây dựng cộng đồng tokusatsu vững mạnh!

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé)

Go down 
Kido Shinji
Nobori_Taiga
krss183
Nago Kamen Rider IXA
kurenai_otoya
kamenrideridea
10 posters
Tác giảThông điệp
kamenrideridea
Member
kamenrideridea

Birthday Birthday : 22/11/1992
Join date Join date : 29/03/2011
Đến từ Đến từ : death house
Status Status : Time Up

Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé) Empty
Bài gửiTiêu đề: Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé)   Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé) Icon_minitime25/11/2011, 1:08 pm

[center]Nhìn hình này thì các bạn sẽ hiểu ý mình
Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé) 383371_215007525235052_156323541103451_512812_1723016665_n

Được sửa bởi kamenrideridea ngày 26/11/2011, 12:05 pm; sửa lần 1.
kurenai_otoya
Member
kurenai_otoya

Birthday Birthday : 06/08/1997
Join date Join date : 27/05/2011
Đến từ Đến từ : 1986 Fangire
Status Status : Gabu !!!

Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé)   Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé) Icon_minitime25/11/2011, 9:48 pm

vậy ý bạn là gì ??????????????????????????????????????????????
http://vn.myblog.yahoo.com/Sentai-Jp
Nago Kamen Rider IXA
Member
Nago Kamen Rider IXA

Birthday Birthday : 30/03/1996
Join date Join date : 05/08/2011
Đến từ Đến từ : Hà Nội
Status Status : .......

Bài gửiTiêu đề: Re: Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé)   Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé) Icon_minitime25/11/2011, 10:01 pm

Ý bạn ấy là đầu meteor lấy ý tưởng từ Xêko mỏ nhọn đó
kamenrideridea
Member
kamenrideridea

Bài gửiTiêu đề: Re: Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé)   Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé) Icon_minitime25/11/2011, 10:08 pm

Wa chuẩn Nago kun hỉu đúng ý tui đó
kurenai_otoya
Member
kurenai_otoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé)   Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé) Icon_minitime25/11/2011, 10:09 pm

anh chàng này hã

Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé) Kamen_Rider_Meteor_Full
kamenrideridea
Member
kamenrideridea

Bài gửiTiêu đề: Re: Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé)   Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé) Icon_minitime25/11/2011, 10:22 pm

Đúng vậy cười nhăn răng mình kết cái suit của bác ấy rồi nhìn rất style,mà nếu đúng là ý tưởng từ xeko mà bác ấy dc như vậy thì nên :tks bác Fujiko thoai
krss183
Member
krss183

Birthday Birthday : 18/03/1999
Join date Join date : 20/07/2011
Đến từ Đến từ : KRSS
Status Status : Không có gì để nói

Bài gửiTiêu đề: Re: Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé)   Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé) Icon_minitime25/11/2011, 10:48 pm

đúng là giống tên suneo mỏ nhọn ấy,tên nhát gan mà chỉ giởi khoe khoan Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé) 1013777526
kamenrideridea
Member
kamenrideridea

Bài gửiTiêu đề: Re: Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé)   Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé) Icon_minitime26/11/2011, 12:14 am

Con người ai cũng có tật xấu mà ,mong là bác meteor ko fai nhân vật như bác xeko :keke
kurenai_otoya
Member
kurenai_otoya

Bài gửiTiêu đề: Re: Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé)   Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé) Icon_minitime26/11/2011, 7:40 am

Đặc biệt anh này có bộ tóc hơi Mô----đên Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé) 3386270056
kamenrideridea
Member
kamenrideridea

Bài gửiTiêu đề: Re: Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé)   Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé) Icon_minitime26/11/2011, 12:04 pm

Tui đã kết bác này từ cái nhìn dau tien hơi bùn là cai suit nhìn fashion của nữ wa
Nobori_Taiga
Adminstrator
Adminstrator
Nobori_Taiga

Birthday Birthday : 04/12/1994
Join date Join date : 08/03/2011
Đến từ Đến từ : Quỷ Giới
Status Status : Break Limit! Return To The Dark!

Bài gửiTiêu đề: Re: Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé)   Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé) Icon_minitime18/2/2012, 11:05 pm

nhìn bộ suit sao tui thấy nó kì kì, nhìn ko đc man cho lắm, ẻo lả quá
http://vn.360plus.yahoo.com/shadowking002
kamenrideridea
Member
kamenrideridea

Bài gửiTiêu đề: Re: Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé)   Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé) Icon_minitime18/2/2012, 11:29 pm

Bạn cũng biết đấy SAO mà ko thể men dc Form mới ji đó sắp ra chắc cug ko cải thiện ji về fan nữ tính
Kido Shinji
Member
Kido Shinji

Birthday Birthday : 21/01/1998
Join date Join date : 14/02/2012
Đến từ Đến từ : Làng Nonoha
Status Status : Henshin

Bài gửiTiêu đề: Re: Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé)   Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé) Icon_minitime19/2/2012, 9:32 am

mỗi khi đánh võ cứ kêu hố hố(giống tham hố quá)
Nobori_Taiga
Adminstrator
Adminstrator
Nobori_Taiga

Birthday Birthday : 04/12/1994
Join date Join date : 08/03/2011
Đến từ Đến từ : Quỷ Giới
Status Status : Break Limit! Return To The Dark!

Bài gửiTiêu đề: Re: Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé)   Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé) Icon_minitime19/2/2012, 9:41 am

uk thì ham hố, rùi mai mốt xuống hố rồi hết ham hen
http://vn.360plus.yahoo.com/shadowking002
kamen rider wizard
Member
kamen rider wizard

Birthday Birthday : 06/01/2000
Join date Join date : 21/10/2012
Đến từ Đến từ : ha noi
Status Status : mamoru tameni

Bài gửiTiêu đề: Re: Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé)   Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé) Icon_minitime13/11/2012, 5:29 pm

meteor ma nhin gong duong di cua sao bang
Fan_toku3
Member
Fan_toku3

Join date Join date : 11/03/2012
Đến từ Đến từ : Mọi nơi
Status Status : I'm a fantoku

Bài gửiTiêu đề: Re: Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé)   Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé) Icon_minitime13/11/2012, 10:24 pm

người ta thiết kế cái đầu giống như hình một sao băng đang rơi thôi :deaf cái này chỉ là Fan tưởng tượng thái quá + 1 ít 2` hước :xiaxia
kamen rider wizard
Member
kamen rider wizard

Birthday Birthday : 06/01/2000
Join date Join date : 21/10/2012
Đến từ Đến từ : ha noi
Status Status : mamoru tameni

Bài gửiTiêu đề: Re: Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé)   Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé) Icon_minitime21/12/2012, 9:39 pm

ho ho la khi danh kung fu phai ma noi la huuuu watcha
Khách vi
Khách viếng thăm
Anonymous

Bài gửiTiêu đề: Re: Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé)   Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé) Icon_minitime30/12/2012, 4:22 pm

có phải nó giống sao băng rơi có 2 con mắt không vậy
Khách vi
Khách viếng thăm
Anonymous

Bài gửiTiêu đề: Re: Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé)   Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé) Icon_minitime30/12/2012, 4:24 pm

và sao băng này có màu xanh dương mới đẹp chứHead của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé) 1251276704
Pha_Son_Dung_Si_Loi_Lang
Member
Pha_Son_Dung_Si_Loi_Lang

Birthday Birthday : 14/10/1997
Join date Join date : 26/03/2011
Đến từ Đến từ : R.E's World
Status Status : I'm back from domitory

Bài gửiTiêu đề: Re: Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé)   Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé) Icon_minitime17/6/2013, 10:46 pm

Head Kamen Rider Meteor giống Cyclone Dopant
kamen rider fourze
Member
kamen rider fourze

Birthday Birthday : 21/08/1998
Join date Join date : 08/11/2013
Đến từ Đến từ : hà nam
Status Status : vui

Bài gửiTiêu đề: Re: Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé)   Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé) Icon_minitime8/11/2013, 9:07 pm

mình cũng không để ý lắm nhưng hình như đúng
kamen rider fourze
Member
kamen rider fourze

Birthday Birthday : 21/08/1998
Join date Join date : 08/11/2013
Đến từ Đến từ : hà nam
Status Status : vui

Bài gửiTiêu đề: Re: Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé)   Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé) Icon_minitime8/11/2013, 9:10 pm

mình cũng có pic chế từ xêko đóCười to
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé)   Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé) Icon_minitime

Head của kamen rider meteor nhìn quen quen(cùng bàn luận về suit của bác ấy nhé)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [Thảo luận] All Kamen Rider: Rider Generations 2
» [Flash] Kamen Rider Meteor ver 0.1
» [Flash] kamen rider meteor driver and galaxy v.05
» [Flash] Kamen rider Meteor Astro Switch Review
» [RAW] Kamen Rider x Kamen Rider x Kamen Rider: Chou Den-O Trilogy-Episode Blue