K.R.S.S FOREVER
K.R.S.S FOREVER
K.R.S.S FOREVER
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

K.R.S.S FOREVER

Hãy chung tay xây dựng cộng đồng tokusatsu vững mạnh!

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

(PSX) Super robot wars Alpha Gaiden

Go down 
Tác giảThông điệp
Nago Kamen Rider IXA
Member
Nago Kamen Rider IXA

Birthday Birthday : 30/03/1996
Join date Join date : 05/08/2011
Đến từ Đến từ : Hà Nội
Status Status : .......

(PSX) Super robot wars Alpha Gaiden Empty
Bài gửiTiêu đề: (PSX) Super robot wars Alpha Gaiden   (PSX) Super robot wars Alpha Gaiden Icon_minitime10/10/2011, 1:11 pm

(PSX) Super robot wars Alpha Gaiden Cover-jap
Down load
http://www.megaupload.com/?d=1NGGSB7D
Giả lập PSX
http://www.mediafire.com/?ml9oh0oiu6dtlpq
pass: kamenriderbirth (nhìn là biết mình lấy ở đâu rồi nhỉ)
Nên chơi trên giả lập để dùng quick save (F1) và quick load (F3)
Đây là một trong số ít những game super robot wars có tiếng anh. Game chơi rất hay, mình đã thắng 5 lần mà chưa chán Game gồm 43 Stage (Normal và Easy) hoặc 45 stage (hard). Nếu bạn lấy được quá ít skill poin, bạn sẽ đc chơi Easy, trung bình sẽ đc normal và nhiều (khoảng 40/45) thì sẽ đc hard (ko dễ đâu).
Team mà mình thường dùng (mech>pilot>lý do) trong phần normal, các bạn tham khảo thử xem
Mother ship: Soleil > Diana > Nhiều máu
Mech:
YF-19 > Isamu > Khả năng né rất kinh khủng (trong normal, gần chưa đối thủ nào có khả năng đánh trúng anh cao hơn 0%) tuy nhiên cần phải lắp đồ tăng khả năng đánh trúng đối thủ nếu ko anh đánh cũng ko chuẩn lắm.
YF-21 > Guld > giống hệt Yf-19
Zeta gundam > Kamille > Né tốt, đánh mạnh so với gundam (đặc biệt là chiêu wave rider assault). Đây là bộ đôi mình thích nhất game
white ark > Puru > Một cái tàu hồi máu + EN.
Raideen > Akira > Đánh cực mạnh (tuy nhiên cần will cao), khả năng né cực thấp nhưng bù lại giáp dày
Quebeley (màu trắng) > Amuro Ray > né tốt, đánh mạnh so với gundam, có khả năng đánh map. Amuro có thể nói là pilot có khả năng né khủng nhất trong các pilot gundam.
MazinKaiser > ko quan tâm > Siêu mạnh với khả năng đánh ko cần will. Giáp dày, đánh siêu mạnh, né siêu kém.
Vertigo > Caris > né tốt, giáp tàm tạm, damage tàm tạm
Great Mazinger > Tetsuya > giáp dày, đánh yếu hơn Raideen tí, né kém tương tự Raideen.
Turn A > Loran > Chả đc tích sự gì, né tàm tạm, chính xác thấp, damage tầm thường (đc cái Moon Light Butterfly khá) nhưng vì đây là nv chính trong phim gundam turn A nên mình xài
D-Hell Custom > Duo > cầm lưỡi hái nhưng đánh còn xa hơn súng tỉa. Damage cao, né tốt.
V2 AB > Usso > né tốt đánh tất cả các tầm, khá mạnh, sống dai.
GP03 Dendrobium > Quattro > một pháo đài di động với hàng đống súng đạn, tên lửa cộng với khả năng né của Quattro ta có một pháo đài di động mà tỉ lệ bị đánh trúng chỉ cỡ 10% (mình đi 43 stage, chỉ có 1 tên đánh trúng đc một phát)
X Divider/Double X > Garrod + Tifa > Né thì XD kém DX, XD đánh yếu hơn nhưng ổn định, DX mạnh nhưng ko ổn định (màn đánh trùm cuối của normal nó ko xài đc chiêu mạnh nhất). DÙng em nào cũng đc, né tốt, đánh trung bình, chính xác thấp.
Nu hws > Puru 2 > nhiều vũ khí, mạnh bt, né tốt
Valsione R > Lune (Ryune) > đơn giản vì Valsion trông xinh.
đây là hình valsione :ngacnhien: :ngacnhien: :ngacnhien:
(PSX) Super robot wars Alpha Gaiden 5f4

(PSX) Super robot wars Alpha Gaiden
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» (RAW) Kamen Rider x Super Sentai: Super Hero Taisen
» Dự án loạt truyện Chiến Đội (Super Fleet) dựa theo loạt phim truyền hình Super Sentai/Power Rangers.
» [PC] Power Rangers Super Legends
» [SUPER HOT] Yugi-Oh! Việt hóa version 1.0
» [Wii] Kamen Rider Super Climax Heroes