K.R.S.S FOREVER
K.R.S.S FOREVER
K.R.S.S FOREVER
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

K.R.S.S FOREVER

Hãy chung tay xây dựng cộng đồng tokusatsu vững mạnh!

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Muốn trở thành thành viên của K.R.S.S

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Binkjo
Khách viếng thăm
Anonymous

Muốn trở thành thành viên của K.R.S.S Empty
Bài gửiTiêu đề: Muốn trở thành thành viên của K.R.S.S   Muốn trở thành thành viên của K.R.S.S Icon_minitime5/11/2011, 1:33 pm

mình muốn trở thành thành viên cua K.R.S.S vậy thì phải làm sao, khi đăng kí có nhiều khoản mình ko hiểu
KakeruShishi
Adminstrator
Adminstrator
KakeruShishi

Birthday Birthday : 13/11/1996
Join date Join date : 25/02/2011
Đến từ Đến từ : K.R.S.S
Status Status : Trại huấn luyện thành viên tập sự K.R.S.S

Bài gửiTiêu đề: Re: Muốn trở thành thành viên của K.R.S.S   Muốn trở thành thành viên của K.R.S.S Icon_minitime5/11/2011, 2:54 pm

Về việc thành viên, bọn mình chọn lựa khá kỹ, các thành viên KRSS cần có một blog yahoo+ có trên 3 bài viết đàng hoàn, đặc biệt bọn mình rất thich người có tài ( chuyện này là đơn nhiên ) nhưng quan trọng hơn cái tài là cái đức, đức tính tốt ko thich gây sự hay thường xuyên tranh cãi những điều ko quan trọng và HẠN CHẾ chửi thề trên các 4rum và cả trên yahoo ( chỉ dùng khi thật sự ko kìm chế dc ).
Tại sao rắc rối như thế vì 4rum này chỉ dành cho thành viên KRSS
Các thành viên tự đăng ký ( nếu đủ những điều kiện trên ) thì sẽ dc đăng ký vào đây nhưng với quyền hạn là thành viên tập sự chỉ cở trong vòng 1 tuần.
Các thành viên dc bọn mình chọn lựa sẽ vào thẳng thành viên chính thức luôn vì nhận dc sự tin tưởng của bọn mình.
Nếu (các) bạn cảm thấy mình thiếu những điều kiện trên thì ko sao vì bọn mình rất thich người có đức , ko tài hay ko blog chuyện đó lo sau củng dc nhưng thiếu đức thì KO BAO GIỜ.
Những ai tham gia vào KRSS mình đảm bảo 100% ở đây rất thân thiện, nếu có khó khăn thì bọn mình sẵn sàng giúp nếu dc vì chúng tớ như anh em ,về war với nhau chỉ là những vấn đề gì đó ảnh hưởng xấu đến KRSS, thật tình mà nói nếu nói ra bọn mình chỉ mém thôi chứ chưa và đó củng là lần duy nhất ( maybe là lần cuối cùng )
^^ Có thắt mắt cứ hỏi thêm bạn cứ hỏi hỏi khi nào đủ 100% bạn tin tưởng chúng tôi à ko bọn mình cười nhăn răng

https://krss.forum-viet.net
trio276
Khách viếng thăm
Anonymous

Bài gửiTiêu đề: Re: Muốn trở thành thành viên của K.R.S.S   Muốn trở thành thành viên của K.R.S.S Icon_minitime6/11/2011, 5:40 pm

Mình đã đọc xong và thấy mình có đủ điều kiện trên ngoại trừ có một blog yahoo (Vì mình hok thix viết blog+hok có thời gian nhìu)
Mình muốn trở thành 1 thành viên nhưng hok bik có dc hok
KakeruShishi
Adminstrator
Adminstrator
KakeruShishi

Birthday Birthday : 13/11/1996
Join date Join date : 25/02/2011
Đến từ Đến từ : K.R.S.S
Status Status : Trại huấn luyện thành viên tập sự K.R.S.S

Bài gửiTiêu đề: Re: Muốn trở thành thành viên của K.R.S.S   Muốn trở thành thành viên của K.R.S.S Icon_minitime6/11/2011, 7:14 pm

Blog là cái chính đó bạn, bạn cố gắng tạ blog và có trên 3 bà viết , bạn chỉ việc một tháng viết it nhất 2 bài blog là dc.
https://krss.forum-viet.net
duyanhduy
Member
duyanhduy

Birthday Birthday : 11/02/1995
Join date Join date : 15/03/2011
Đến từ Đến từ : TPHCM
Status Status : Warera Suupaa Sentai

Bài gửiTiêu đề: Re: Muốn trở thành thành viên của K.R.S.S   Muốn trở thành thành viên của K.R.S.S Icon_minitime7/11/2011, 4:36 pm

Các bạn cố gắng sinh hoạt blog, nếu không các bạn chỉ là thành viên dự bị mãi thôi.
http://vn.360plus.yahoo.com/zzno_name_1995zz
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Muốn trở thành thành viên của K.R.S.S   Muốn trở thành thành viên của K.R.S.S Icon_minitime

Muốn trở thành thành viên của K.R.S.S
Trang 1 trong tổng số 1 trang